Welcome Guest [Log In] [Register]
Đang tải cng cụ tm kiếm...
ALBUM ĐƯỢC ĐỀ CỬ:

NỘI QUY CU LẠC BỘ TIU-SO VIỆT NAM
Quy định khi viết bi
HƯỚNG DẪN 4RUM FANPAGE DIỄN ĐN
- Hướng dẫn post nhạc ln diễn đn
- Hướng dẫn post video từ youtube
- Hướng dẫn up ảnh ln diễn đn
- Hướng dẫn chỉnh sửa profile
Lin kết:
-Lm bằng t rẻ nhất VN: hocbangoto.net
-Tư vấn & hỗ trợ đầu tư ti chnh: babfx.com
Đang cập nhật bi viết mới, bạn chờ cht nh...
Nếu đợi lu hy xem bi viết mới TẠI ĐY
Cho mừng bạn đ đến với cu lạc bộ tiu, so Việt Nam
Ở đy, cc bạn c thể học hỏi, trao đổi kinh nghiệm về cc kỹ thuật chơi so, tiu v cc loại nhạc cụ khc với thnh vin trong cả nước.
Bạn cn c thể tham gia cc buổi offline th vị, gip bạn hiểu r v thm yu thch loại nhạc cụ phổ biến ny
Nếu chưa tạo ti khoản, hy ĐĂNG K để c thể sử dụng đầy đủ cc chức năng của diễn đn:

Nếu qun mật khẩu bạn click VO ĐY, mật khẩu sẽ gửi vo email của bạn

Nếu bạn đ c ti khoản, hy đăng nhập vo ti khoản của mnh!

Username:   Password:
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 5
Sự thật về hng của Mo Mo ?
Topic Started: 27/04/2014 - 01:27 pm (41,267 Views)
huubangbc
No Avatar
Thượng u
Tnh hnh l mnh c mua một cy fa trầm c tem Mo Mo, nhưng khi thổi th bị x hơi v ln qung 3 rất kh( do cy so chứ khng phải mnh). Mnh mua lại cy fa trầm khc v cy ny bị lệch tone so với cy trước $$[::
Mnh khng biết c phải l Mo Mo lm khng, hay l thu người khc lm rồi dn tem mnh.nếu thật l vậy th đem ra chợ bn cn hơn. mnh muốn khuyn mấy bạn mới tập so th đừng nn đnh gi chất lượng cy so qua người lm n
Offline Profile Quote Post Goto Top

k3ki3ukang
No Avatar
Trung sĩ
bac mua tai chinh shop mm hay nao

dungpham01
No Avatar
Trung sĩ
khng phải dm hng đu, nhưng thấy nhiều người ch so của mo mo chất lượng k dc tốt v lm trn lan.
mnh cũng chỉ mua 1 cy của anh cao tr minh từ lu lắm rồi thấy dng cũng tốt.

Trần Chinh
Member Avatar
C chua chấm muối
Nói chung là ńu tự làm được là t́t nh́t :D
Facebook: Chin Pro

thienhj100
No Avatar
Trung tướng
ng ko bi g mới mua so của mo mo ton l hng mấy thằng lm thu khot

o0obazo
Member Avatar
Thiếu tướng
Cơ bản l đến tận nơi m chọn tận mặt l an tm nhất...Cn nếu m nhận ship th chẳng ni trước được điều j đu :)

k3ki3ukang
No Avatar
Trung sĩ
lan dau e mua sao cug o mao meo....luk do mua choi vui thui....da bit cai me j ve sao dau...tuong sao nao cug nhu sao nao...thay cai nao keu am am nhin dep dep thik mat la mua...oh..sau 1 time gio e thay cay cua e cug kha...do tuner cug chuan...noi chug bac thot so den thui...hehe😁

s07
Member Avatar
Thượng tướng
klq : nhưng mo mo đẹp trai thật :D
Yahoo : nobita0119@yahoo.com
sdt : 01267696492

nnquang207
No Avatar
Đại t
Cũng đang xi 1 cy so trc của Mo Mo 200k. Ni chung l ổn (bnh thường do Bc Cường TIu So kiểm tra). Mỗi tội khi nhn lỗ khot của so mnh với so cc shop khc nhn tủi thn gh. Lỗ khng được trn hẳn như bnh thường , n cứ mo mo . Mới chơi nn cũng chả thm đo tuner, ln note được l được :D.
Cũng xc định chơi kh kh ln đầu tư mua cy của anh Chuyển ::D

RongChauA
Member Avatar
Thiếu tướng
Em mua 1 cy đ của mo mo 500k ( so trc ) C chỗ em cũng c 1 bc mua 1 cy đ so nứa 200 k cả ship của shop Bc thịnh tnh hnh l ln qung 3 th cy của bc thịnh dễ ln hơn nhiều, hay l cng lực của em chưa đủ, cn cy fa em mua của bc mo ni chung qung 3 th b tay emmua đợt bc mo đang c đợt sale l 250k

nganhun
Member Avatar
Đại t
nnquang207
28/04/2014 - 08:27 am
Cũng đang xi 1 cy so trc của Mo Mo 200k. Ni chung l ổn (bnh thường do Bc Cường TIu So kiểm tra). Mỗi tội khi nhn lỗ khot của so mnh với so cc shop khc nhn tủi thn gh. Lỗ khng được trn hẳn như bnh thường , n cứ mo mo . Mới chơi nn cũng chả thm đo tuner, ln note được l được :D.
ố ồ tnh hnh pht triển đến đu rồi anh? em l em quyết định đi học gia sư so lun :D
Nắm tay em thật chặt
Giữ tay em thật lu
Hứa với em một cu
Sẽ đi trọn tới cuối con đường
Đến khi tim ngừng đập
V đi chn ngừng đi...

tomtoem
No Avatar
Thượng u
Mnh c xem qua mấy clip m Mo mo hướng dẫn lm so trc. Tuy nhin mnh đnh gi thấp chất lượng so của ng bởi v khi khot th khot trn lan, ko đo chuẩn từng note m ton ng chừng note ấy ở khoảng no rồi khot lun cả 6 lỗ.
Ci ny ph hợp với loại tiu so bạn ở chợ 20k th đng hơn.

hocsaothoi
No Avatar
Trung sĩ
Shop uy tn th cũng nhiều , nhưng shop mo mo th o ... >);; >);; >);; lm từng lỗ m cn lệch huống chi khoan 1 ci o rồi khot qua khot lại l xong 1 cy :D :D :D . 1 cy mo mo lm khng đầy 10p trong khi những shop lớn như anh Chuyn trong nam hay anh Hải ngoi Bắc lm cả 2 giờ :D :D :D

so mo mo đừng nn bn ở đy, đem ra chợ bn th hợp hơn đấy ^o^ ^o^ ^o^

nganhun
Member Avatar
Đại t
Trả biết mọi đnh gi chất lượng so bằng tiu ch no nữa,lm so nhanh hay chm ko l vấn đề, vấn đề l ln được nốt hay ko thi, so mnh mua ko c vấn đề g cả
Nắm tay em thật chặt
Giữ tay em thật lu
Hứa với em một cu
Đến khi tim ngừng đập
V đi chn ngừng đi...

nnquang207
No Avatar
Đại t
nganhun
28/04/2014 - 10:13 am
nnquang207
ố ồ tnh hnh pht triển đến đu rồi anh? em l em quyết định đi học gia sư so lun :D
Anh th so với trước th mỗi thứ hơn được cht cht, coi như l c tiến bộ đi.
Lc đầu anh đọc tưởng em đi lm gia sư >-<o[ .
Thế em định học ở đu ????.

nganhun
Member Avatar
Đại t
nnquang207
28/04/2014 - 10:16 pm
nganhun
28/04/2014 - 10:13 am
nnquang207
Anh th so với trước th mỗi thứ hơn được cht cht, coi như l c tiến bộ đi.
Lc đầu anh đọc tưởng em đi lm gia sư >-<o[ .
Thế em định học ở đu ????.
Hehe yn tm đợi e thnh anh ti rồi sẽ nhận anh lm đệ tử :D , học ở đu th b mật, thin cơ ko thể tiết lộ vv))
Nắm tay em thật chặt
Giữ tay em thật lu
Hứa với em một cu
Đến khi tim ngừng đập
V đi chn ngừng đi...

nnquang207
No Avatar
Đại t
Cố ln, học nhiều vo thnh ti về chỉ anh nhe :D.
Nhưng ni trước anh khng lm Qu nhi đu đ ^o^ *P
@ Bc leehonso : Bac đừng cm ơn em thế , kẻo em lại mang tiếng dm hng th chết. Hum trước em c đăng k channel youtube của bc, bc thổi bi trường tương tư hay qu :D
Edited by nnquang207, 29/04/2014 - 08:20 am.

s07
Member Avatar
Thượng tướng
thật giả kh lường , lng người hiểm c , mất đi ci tm :(
Yahoo : nobita0119@yahoo.com
sdt : 01267696492

nganhun
Member Avatar
Đại t
nnquang207
29/04/2014 - 08:18 am
Cố ln, học nhiều vo thnh ti về chỉ anh nhe :D.
Nhưng ni trước anh khng lm Qu nhi đu đ ^o^ *P
@ Bc leehonso : Bac đừng cm ơn em thế , kẻo em lại mang tiếng dm hng th chết. Hum trước em c đăng k channel youtube của bc, bc thổi bi trường tương tư hay qu :D
em cũng khng phải l khủng long nữ đu nh >);; sao a bảo a hẹn được pzo` m lặn đu mất :D
Nắm tay em thật chặt
Giữ tay em thật lu
Hứa với em một cu
Đến khi tim ngừng đập
V đi chn ngừng đi...

nnquang207
No Avatar
Đại t
Bần đạo đang tu trn ni , khi cng lực tạm tạm bần đạo sẽ xuất sơn, th chủ đừng dụ dỗ bần đạo.
Th chủ l Tiểu Long Nữ th may ra chứ khủng long nữ th ... @*jj .
@07 : Nghe từ 1 pha th đừng kết luận dễ gy hiểu lầm bạn. Mnh chỉ ni l hnh thức note khng trn đẹp chứ ko bảo so khng tốt, bc Cường admin đ chứng nhận l so bnh thường th với 200k như thế l bnh thường, khong c g dị nghị cả.
Ni thật chứ khng sure lắm về hnh thức so chứ khng c a Mo trn vtv4 th mnh cũng chẳng biết so trc VN hay đến thế đu để m theo học. Cng anh mo đưa người nghiệp dư đến sao trc vẫn l số 1.
Edited by nnquang207, 29/04/2014 - 03:38 pm.

Go to Next Page
« Previous Topic · (`.` Giao lưu, lm quen .) · Next Topic »
Add Reply
  • Pages:
  • 1
  • 5

Xem tốt nhất trn cc trnh duyệt: Oprera, Mozilla Firefox, Google Chrome ở độ phn giải 1024 x 768 pixels.